ย้อนกลับ
![](imgnews/sm20230901144112366714577_777264737527750_2513242418393814475_n.jpg)
วันที่ 11 สิงหาคม 2566 ระดับอนุบาลจัดกิจกรรมถวายพระพร
ซิสเตอร์แพงศรี ประทุมตรี หัวหน้าระดับก่อนประถมศึกษา โรงเรียนสตรีมารดาพิทักษ์ นำคณะครูและนักเรียนระดับชั้นอนุบาลปีที่ 1-3 ถวายเครื่องราชสักการะ วางพานพุ่ม กล่าวถวายพระพรชัยมงคล สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิต์พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 12 สิงหาคม ทั้งนี้เพื่อแสดงออกถึงความจงรักภักดี และสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณโดยพร้อมเพรียงกัน ณ อาคาร Sancta Maria โรงเรียนสตรีมารดาพิทักษ์ จ.จันทบุรี