ย้อนกลับ
![](imgnews/sm20230913220331375835426_791218789465678_5068765158668282008_n.jpg)
วันที่ 7 กันยายน 2566 คนดีอัตลักษณ์พระแม่มารีย์ ระดับอนุบาล
กิจกรรม “วันฉลองแม่พระบังเกิด” ประจำปีการศึกษา 2566 ในโอกาสนี้โรงเรียนได้มอบเกียรติบัตรเพื่อประกาศยกย่องเชิดชูเกียรติ นักเรียนระดับชั้นอนุบาล ที่ได้รับคัดเลือกเป็นคนดีมีอัตลักษณ์พระแม่มารีย์ จำนวน 38 คน ณ อาสนวิหารพระนางมารีอาปฏิสนธินิรมล อำเภอเมืองจันทบุรี จังหวัดจันทบุรี