ย้อนกลับ
![](imgnews/sm20231109125728378959857_795816859005871_571878360956664628_n.jpg)
วันที่ 14 กัยายน 2566 ต้อนรับคณะศึกษาดูงาน
ซิสเตอร์ ดร.ลำยงค์ อุ้นวุ้น ผู้อำนวยการ คณะครูและนักเรียนโรงเรียนสตรีมารดาพิทักษ์ให้การต้อนรับ นายสมหมาย โสนามิตร รองนายกเทศมนตรีเมืองท่าโขลง นายกฤณภัทร วงษ์จวง รองประธานสภาเทศบาล นายศศิเทพ ดวงแก้ว ผู้อำนวยการกองการศึกษา คณะครูและบุคลากรทางการศึกษา เทศบาลเมืองท่าโขลง จังหวัดปทุมธานี มาศึกษาดูงานด้านการบริหารจัดการระดับอนุบาลของโรงเรียนสตรีมารดาพิทักษ์ เยี่ยมชมฐานการเรียนรู้ Project Approach ห้องเรียน ห้องประกอบการต่าง ๆ
>>คลิกลิงก์<<