ย้อนกลับ
![](imgnews/sm20240213161147422885764_874666991120857_2544977837857090001_n.jpg)
วันที่ 31 มกราคม 2567 นักเรียนระดับชั้นอนุบาล 1 ทัศนศึกษา
โรงเรียนสตรีมารดาพิทักษ์นำนักเรียนระดับชั้นอนุบาล 1 ทัศนศึกษา ณ โอเอซีส ซีเวิลด์ อ.แหลมสิงห์ จ.จันทบุรี นักเรียนได้เรียนรู้เกี่ยวกับโลมาสายพันธุ์ต่าง ๆ การเจริญเติบโตของโลมา พร้อมทั้งรับชมความสามารถของโลมา เยี่ยมชมสถานที่ ให้อาหารปลาคาร์ฟ และกวาง ** ขอบคุณผู้ปกครองทุกท่านที่สนับสนุนให้นักเรียนร่วมกิจกรรมกับทางโรงเรียนด้วยดีมาโดยตลอดค่ะ