ย้อนกลับ
![](imgnews/sm20240523093829442478672_940674831186739_5567289895019479848_n.jpg)
วันที่ 21 พฤษภาคม 2567 ครูและนักเรียนอนุบาล 1-3 ทำบุญตักบาตร
คณะครู ผู้ปกครอง นักเรียนระดับชั้นอนุบาลปีที่ 1-3 ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรข้าวสาร อาหารแห้ง คณะสงฆ์จากวัดจันทนาราม ต.จันทนิมิต อ.เมือง จ.จันทบุรี จำนวน 9 รูป เนื่องในวันวิสาขบูชา ณ อาคาร SANTA MARIA โรงเรียนสตรีมารดาพิทักษ์ จ.จันทบุรี