ย้อนกลับ
![](imgnews/sm20230106090956320927561_531642398996710_5310440946259349919_n.jpg)
วันที่ 19 ธันวาคม 2565 โรงเรียนนำเด็กระดับชั้นอนุบาล 3 ทัศนศึกษา ณ โอเอซีส ซีเวิลด์ อ. แหลมสิงห์ จ.จันทบุรี
วันที่ 19 ธันวาคม 2565 โรงเรียนนำเด็กระดับชั้นอนุบาล 3 ทัศนศึกษา ณ โอเอซีส ซีเวิลด์ อ. แหลมสิงห์ จ.จันทบุรี เด็ก ๆ ได้เรียนรู้เกี่ยวกับโลมาสายพันธุ์ต่าง ๆ การเจริญเติบโตของโลมา พร้อมทั้งรับชมความสามารถของโลมา เยี่ยมชมสถานที่และให้อาหารปลาคาร์ฟ กวาง
** ขอบคุณผู้ปกครองทุกท่านที่สนับสนุนให้เด็ก ๆ ร่วมกิจกรรมกับทางโรงเรียนด้วยดีตลอดค่ะ